Diễn Đàn

Phiên bản đầy đủ: Góp ý về vấn đề tuyệt kỹ
Bạn đang xem phiên bản rút gọn. Bạn có thể xem bản đầy đủ.
 Xin chào ban quản trị và tất cả các bạn.

Hôm nay minh xin góp ý về vấn đề tuyệt kỹ của game. Theo mình thấy tuyệt kỹ của game đang có nhiều bất cập do vậy rất ít người sử dụng pháp bảo có tuyệt kỹ. Mong ban quản trị đánh giá và sửa đổi cho phù hợp :
- vì sao tuyệt kỹ ít người sử dụng : hiện tại tuyệt kỹ rất ít người dùng theo mình nguyên nhân chủ yếu là do phải tinh luyện nó lên max cấp mới sử dụng dc. Đây là bất cập lớn nhất. Mình ví dụ bạn đến cấp 50 và kiếm dc pháp bảo S cấp 50 nhưng để dùng tuyệt kỹ bạn phải luyện lên max là 60 mới dùng dc. Như vậy từ 50 --> 60 bạn ko dùng dc và nó chả khác gì pháp bảo thường. Khi đến cấp 60 có thể dùng thì do đã lên cấp 60 bạn phải thay pháp bảo để train nhanh hơn. Nếu là bạn bạn dùng S max 60 train lên 70 hay là dùng pháp bảo 6x. Pháp bảo S có nhược điểm lớn nhất nữa là khóa định ko giao dịch dc vậy mà bắt luyện max mới xài dc thì ai thèm xài. Mong ban quản trị đánh giá và sửa đổi cho phù hợp để mọi người có thể trải nghiệm tính năng tuyệt kỹ này. Pháp bảo 7x thì luyện tới 70 phải xài dc tuyệt kỹ rồi chứ 80 mới xài dc thì còn ý nghĩa gì nữa chưa kể tới 80 thì ai cũng muốn xài vũ khí 80 luôn chứ. Chưa kể linh lực game rất khó kiếm lên cấp 80 chưa chắc luyện được pháp bảo lên 80.
góp ý của bạn rất hay. mình nghĩ nên chỉnh lại đúng cấp độ là xài được không cần tinh luyện thì sẽ hợp lý hơn.
cám ơn đóng góp ý kiến của bạn تصویر: images/smilies/yahoo/16.gif
URL's tham khảo