Diễn Đàn
Hướng dẫn nâng điểm môn phái Phật Môn Tăng Nhân. - Phiên bản có thể in

+- Diễn Đàn (http://forum.tskh2.com)
+-- Diễn đàn: Tam Giới Cáo Thị (/f-tam-gioi-cao-thi-4)
+--- Diễn đàn: Hướng Dẫn Tân Thủ (/f-huong-dan-tan-thu-7)
+--- Chủ đề: Hướng dẫn nâng điểm môn phái Phật Môn Tăng Nhân. (/t-huong-dan-nang-diem-mon-phai-phat-mon-tang-nhan-86)

Hướng dẫn nâng điểm môn phái Phật Môn Tăng Nhân. - Lạnh Lùng - 22-09-2016 22:44

Như các bạn đã biết thì Phật Môn Tăng Nhân có 2 loại pháp bảo chính là Thiền Trượng và Thần Côn, cùng với 4 loại pháp bảo phụ là Kim Cương Kinh, Tâm Đăng, Xá Lợi và Bảo Tướng Luân. Sau đây sẽ là hình ảnh của từng kỹ năng  kèm với pháp bảo:
                  Pháp bảo chính:
  [Hình: 201408280914091IDcC.png]
          Pháp bảo phụ:
[Hình: 2014082809140818YwQ.png]

+Nếu như các bạn muốn tank boss và đi cấm địa một cách dễ dàng, chuyên nghiệp thì nên dùng Côn nâng điểm cho kỹ năng: Phục Ma, Đại Bi, Phẫn Tâm, Phá Giáp.Pháp bảo phụ nên mang trong lúc tank boss trong cấm địa là: Xá Lợi và Kim Cương Kinh.
   +Còn bạn nào muốn PK thì PM tỏ ra khá khó chịu đối với các môn phái khác khi giao chiến:Pháp bảo chính nên mang là Thiền Trượng và nâng điểm các kỹ năng: Nhẫn, Bộc, Phá, Định.(nhằm tăng nhanh chỉ số cường lực để tung ra đòn chí mạng).Pháp bảo phụ nên mang lúc PK là: Tâm Đăng và Kim Cương Kinh. 

Pháp bảo chính chỉ số nên là 1 dòng sức mạnh, pháp bảo phụ thì là 1 dòng thể lực.
   P/s: Đây chỉ là ý kiến cá nhân của mình, nếu có gì sai sót và nhầm lẫn mong các bạn chỉ giáo! 

RE: Hướng dẫn nâng điểm môn phái Phật Môn Tăng Nhân. - Hoang Khang - 12-09-2018 11:39

Cho minh hỏi có tăng mấy cái như Tăng cường sát thương hỏa hệ , Tăng cường bạo kích , Tăng cường chống đỡ không vậy bạn

RE: Hướng dẫn nâng điểm môn phái Phật Môn Tăng Nhân. - Gold Bell - 16-09-2018 15:06

Mình ko rành phái PM lắm nhưng mình nghĩ cái nào cũng tăng hết là ngon nhất تصویر: images/smilies/yahoo/71.gif

RE: Hướng dẫn nâng điểm môn phái Phật Môn Tăng Nhân. - Quangkhai123 - 21-03-2019 07:18

Có ai rành về tăng điểm pháp bảo của phật môn ko ạ..xin chỉ giúp mình với ạ