Đăng  trả lời 

Đánh giá chủ đề:
  • 1 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Hỏi cách đập đồ
29-05-2017, 12:13
Hỏi cách đập đồ
bạn nào có cách đập đồ dễ lền chỉ mình với. minh dap hoai lan ko len dc 5. dap nhiu dc 5 thi hk len dc 6
và chỉ mình cách đập lên hoàng kim luôn nha
Tìm tất cả bài viết của thành viên này
Add Thank You Trích dẫn bài này trong bài trả lời
30-05-2017, 21:35
RE: Hỏi cách đập đồ
đập đồ theo nguyên tắc tỉ lệ % càng cao thì càng dễ lên. Nhưng ngoài ra cũng có 1 số trường hợp người chơi may mắn thì tỉ lệ % thấp cũng có thể lên nữa bạn.
Theo kinh nghiệm mình biết thì có 1 số cách như sau:
1. Canh ping
- cái này cũng tùy người canh thôi, có ng canh ping cao hoặc canh ping thấp hoặc cố định con số nào đó như 5ms - 7ms, ...
Nhưng theo mình thì canh ping càng thấp càng tốt tỉ lệ lag nó sẽ thấp thì mình dễ lên.
2. Đếm số
- cái này thì mình cũng ko chắc chắn 100% nhưng nếu bạn muốn có thể thử.
Khi ping cố định 1 số nào đó bạn đếm từ 1 - 10 bạn đập thì khả năng lên khá cao hehe
3. Canh ông Thiết Tượng
- cách này ảo tý nhưng mình thử 10 lần thì thành công cũng đc 4 - 6 lần
khi ông thiết tượng giơ tay thì mình đập ngay (như kiểu ông ấy ko thấy mình đập) hehehe
4. Nếu ko có điều kiện mua Thái Tinh 5% thì đập mấy món trắng +3 làm thái tinh để tăng may mắn cũng là 1 cách giúp bạn tăng tỉ lệ thành công.
5. Ngoài ra thì chơi hên xui hoặc ks ng chơi khác đang đập rớt nhiều mình nhào vô fang luôn hehe
Bạn xem cách nào đc thì cứ thử nhé.

vấn đề đập từ blue lên hoàng kim thì bạn làm nhiệm vụ "Tiểu Hoàng Kim Ma Pháp" để đổi lấy "Tiểu Thất Sắc Thuần Bảo Thạch" tại NPC Lý Bán Tiên (298 -527) ở Thành Đô nhé.
Đổi xong rồi thì canh ping đẹp mà fang thôi, cái này 20% nên cũng hên xui à nha.
Lưu ý luôn với bạn là ko đập đồ mua từ Kỳ Trân Các nhá, nó sẽ ra ốp ko ngon đâu, nhiều ông bên mấy sv cũ bị rồi, đập phù chỉ GS lên hoàng kim ốp thì gớm luôn =)))
Ngoài ra ai có cao kiến gì thì vào góp ý lun nhé تصویر: images/smilies/yahoo/16.gif

Đố ai định nghĩa được chữ điên.
Rất khó cho nên ... biết chết liền
Đang đi trên đường la 1 tiếng
Mọi người hốt hoảng chửi là điên تصویر: images/smilies/yahoo/71.gif

Trích dẫn bài này trong bài trả lời
01-06-2017, 11:19
tks mod
02-06-2017, 15:40
bày thêm cho 2 cách này: hên xui hết nha bạn, vì có ng áp dụng thì lại được, có ng thì lại ko dc
Cách 1: ra tự sát để chết cho rớt 6% exp (khuyến cáo lv thấp thì chơi được kiểu này lv cao thì chua lắm)
Cách 2: giết người khác để bạn lên pk vàng rồi pem
Đăng  trả lời 

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)