Đăng  trả lời 

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Góp ý về đấu trường cao cấp
27-11-2016, 16:16
21 Góp ý về đấu trường cao cấp
Chào các Mod, 
Mình thấy tính năng đấu trường cao cấp, sơ cấp của game còn chán quá, toàn vô đấu trường đánh lô tô là chính تصویر: images/smilies/yahoo/1.gif 
Nên mình nghĩ cần tạo ra một cái event hàng ngày or hàng tuần để mọi người vào đó oánh nhau mới vui. Về nội dung event thì có thể tham khào ở các game khác như tích điểm kill của 1 người hay 1 party để trao thưởng trong một thời gian nhất định, vân vân..
Chỉ là ý kiến đóng góp để game vui hơn thôi nhé تصویر: images/smilies/yahoo/103.gif

Tìm tất cả bài viết của thành viên này
Add Thank You Trích dẫn bài này trong bài trả lời
27-11-2016, 17:09
RE: Góp ý về đấu trường cao cấp
(27-11-2016 16:16)'PhamVinh' Đã viết:  Chào các Mod, 
Mình thấy tính năng đấu trường cao cấp, sơ cấp của game còn chán quá, toàn vô đấu trường đánh lô tô là chính تصویر: images/smilies/yahoo/1.gif 
Nên mình nghĩ cần tạo ra một cái event hàng ngày or hàng tuần để mọi người vào đó oánh nhau mới vui. Về nội dung event thì có thể tham khào ở các game khác như tích điểm kill của 1 người hay 1 party để trao thưởng trong một thời gian nhất định, vân vân..
Chỉ là ý kiến đóng góp để game vui hơn thôi nhé تصویر: images/smilies/yahoo/103.gif

Rất cảm ơn góp ý của bạn, mình sẽ ghi nhận và tìm cách thực hiện sớm để giúp các bạn có những giây phút chơi game vui vẻ hơn nha. Chào bạn!

Tình yêu là niềm vui của một ngày.
Hôn nhân là hạnh phúc của một đời!
(Cứ yêu đi vì cuộc đời cho phép) تصویر: images/smilies/yahoo/53.gif
Tìm tất cả bài viết của thành viên này
Trích dẫn bài này trong bài trả lời
Đăng  trả lời 

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)