Đăng  trả lời 

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Lỗi bị diss game khi cắm auto
14-07-2017, 13:06
Lỗi bị diss game khi cắm auto
Vì mình đi làm không có thời gian chơi nhiều chỉ chơi đc vào buổi trưa và buổi tối nên mình hay cắm auto, mà cứ auto được tầm 10 tiếng là lại bị diss 1 lần GM xem hộ mình với là lỗi vì sao ?
Với cả mình giải nén tập tin game TSKH2 ra màn hình có chạy cập nhật mà khi xong thì nó k hiện sever để vào là bị sao nhỉ?
Cảm ơn và mong G.M nhanh giải đáp! 

Tìm tất cả bài viết của thành viên này
Add Thank You Trích dẫn bài này trong bài trả lời
14-07-2017, 13:13
RE: Lỗi bị diss game khi cắm auto
(14-07-2017 13:06)'Wind' Đã viết:  Vì mình đi làm không có thời gian chơi nhiều chỉ chơi đc vào buổi trưa và buổi tối nên mình hay cắm auto, mà cứ auto được tầm 10 tiếng là lại bị diss 1 lần GM xem hộ mình với là lỗi vì sao ?
Với cả mình giải nén tập tin game TSKH2 ra màn hình có chạy cập nhật mà khi xong thì nó k hiện sever để vào là bị sao nhỉ?
Cảm ơn và mong G.M nhanh giải đáp! 

treo lâu nó đầy RAM, khi đầy RAM ko lưu được thì nó dis ra thôi, bạn gắn thêm RAM vào sẽ treo lâu hơn. Hoặc trước khí treo bạn nên reset máy lại. 

Trích dẫn bài này trong bài trả lời
14-07-2017, 15:01
RE: Lỗi bị diss game khi cắm auto
theo kinh nghiệm cá nhân thì những bạn đi làm treo auto thì nên nhờ người nhà reset máy (4-5 tiếng / 1 lần) tránh bị ram nó dồn quá tải (thiệt hại: game bị thoát, xui xui hư ram, xui hơn nữa cháy lan mạch)
Trích dẫn bài này trong bài trả lời
Đăng  trả lời 

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)