Đăng  trả lời 

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Phản ánh cách làm việc của GM nhé
08-08-2017, 02:42
19 Phản ánh cách làm việc của GM nhé
Làm ăn cái kiểu gì vậy GM, sự kiện thì bảo gửi hình đã gửi, kêu đăng ký đã đăng ký, kết quả có luôn. Rồi phần thưởng đâu hay là làm cái sự kiện cho có, tính sao đây GM có hay là không ..... sự kiện khảm nạm Tiên Ông Hái Cà khảm 8 đâu có hay không để biết. 59
Tìm tất cả bài viết của thành viên này
Add Thank You Trích dẫn bài này trong bài trả lời
08-08-2017, 13:17
RE: Phản ánh cách làm việc của GM nhé
(08-08-2017 02:42)'Lê Quốc Bảo' Đã viết:  Làm ăn cái kiểu gì vậy GM, sự kiện thì bảo gửi hình đã gửi, kêu đăng ký đã đăng ký, kết quả có luôn. Rồi phần thưởng đâu hay là làm cái sự kiện cho có, tính sao đây GM có hay là không ..... sự kiện khảm nạm Tiên Ông Hái Cà khảm 8 đâu có hay không để biết. 59

Chào bạn LÊ QUỐC BẢO!! (nv: TiênÔngHáiCà)
Trường hợp của bạn chúng tôi đã trả lời cho bạn trong lần phản hồi trước. Bạn vui lòng tham khảo tại link sau: 
http://forum.tskh2.com/t-dang-ky-su-kien...975#pid975 
Chúng tôi xin trả lời lại để bạn hiểu rõ hơn về vấn đề của bạn. 
Theo đó sau khi kiểm tra trên hệ thống về món vật phẩm 
Hắc Viêm Song Đoản +8 của bạn. Kết quả như sau:
Thời gian mà bạn có được món vật phẩm này là trước khoảng thời gian sự kiện cho phép. 
Cụ thể: Thời gian bạn nhặt được vũ khí này là vào ngày 26/5/2017. Trong khi yêu cầu của sự kiện là món vật phẩm phải là Từ 00h ngày 15/06 đến 23h59 ngày 25/06/2017. 
Vì vậy theo quy định bạn không đủ điều kiện để nhận được phần thưởng từ sự kiện. 
Ngoài ra chúng tôi không còn nhận bất kỳ thông tin bạn khảm nạm thêm món vật phẩm nào khác trong thời gian gia hạn của sự kiện. 

Chúng tôi rất tiếc trường hợp này. Mong bạn cẩn thận đọc kỹ quy định khi tham gia các sự kiện tiếp sau. 
Xin Cảm Ơn !!!!
Tìm tất cả bài viết của thành viên này
Trích dẫn bài này trong bài trả lời
Đăng  trả lời 

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)