Đăng  trả lời 

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Phản đối fix Cấm địa KHỔNG TƯỚC HÀ
25-02-2017, 16:36
Phản đối fix Cấm địa KHỔNG TƯỚC HÀ
Mình cảm thấy fix lại giá trị rớt bạc ở KTH là không nên vì nó chẳng ảnh hưởng đến ai, anh em 75 80 chỉ có 1 chỗ để cày vàng mà giờ GM lại fix mất, đánh 1 con quái đâu có nhẹ nhàng gì.. rất khó để chết 1 con mà 1 con lại được có 1 vàng, mọi người vào game mà xem số đông game thủ đang bán acc và nghỉ game kia kìa..

Tìm tất cả bài viết của thành viên này
Add Thank You Trích dẫn bài này trong bài trả lời
26-02-2017, 08:21
RE: Phản đối fix Cấm địa KHỔNG TƯỚC HÀ
Chào bạn!

Đầu tiên xin cảm ơn góp ý của bạn, mod sẽ chuyển lại cho BQT xem xét. Và rất mong có thêm nhiều góp ý từ bạn cũng như những bạn khác đang chơi game để ngày càng phát triển game tốt hơn. Và đây cũng là trả về giá trị bản gốc của cấm địa này (theo được biết là lúc đầu để game thủ dễ thở hơn nên có tăng số vàng lên ở cấm địa này từ lúc ra game)

Tuy nhiên theo mình (tư cách là game thủ) ghi nhận - về mặt cá nhân - là trong game hiện tại, 1 chuyến full khổng tước hà mất tầm 2-3 tiếng được gần 135v / 1 acc, như vậy 5 acc trong 1 pt sẽ là 675v. Một ngày 24 giờ, trừ 8 giờ ngủ, 4 giờ sinh hoạt cá nhân (tính ước lượng trung bình) là còn 12 giờ. 12 chia 2-3 là được 6-4 lượt. nếu cả 6-4 lượt này và 1 người chơi cầm cả 5 acc đi thì sẽ là gần 4000-2700 vàng gây ảnh hưởng đến nhiều thứ

Thông tin thêm: ngoài đợt update này, thời gian tới sẽ còn những update khác thú vị hơn nữa ha các bạn
Trích dẫn bài này trong bài trả lời
26-02-2017, 19:09
Đấy là do 1 mình bạn tính thôi, tôi 1 ngày chỉ đi được 600v là cùng.. nếu mà BQT nói vậy thì sau comment này tôi cũng bỏ game 
04-03-2017, 12:33
(26-02-2017 19:09)'Riêng1GócGiừờng' Đã viết:  Đấy là do 1 mình bạn tính thôi, tôi 1 ngày chỉ đi được 600v là cùng.. nếu mà BQT nói vậy thì sau comment này tôi cũng bỏ game 

Hi mọi người.
Mình xin góp ý về KTH như sau:
- Về việc mod nói 1 người cầm 5 acc có thể kiếm được 4000v / 12h chạy KTH thì có thể được nhưng mà thực tế rất ít người có đủ 5 acc cấp 80. Vả lại việc chỉnh 5 acc trong KTH mệt hơn 1, 2 acc rất nhiều. CHạy 12h chắc thánh cmnr. Chưa kể thực tế người ta chả chạy full KTH bao giờ cả. MÌnh ko biết các boss sau thế nào nhưng mình cũng đã thử đánh boss 1 thì thấy rất khó nhằn khi chỉnh nhiều acc. Boss 1 KTH đánh lan và rất khỏe ko có 2 buff ko dễ để hạ boss. Trên thực tế mình thấy hầu hết đều đánh hết quái ở gần boss 1 rồi out pt lập pt lại để reset động và đánh lại. Khi out pt phải chờ tới 1 phút để rời động. Rồi sau đó lại phải lập pt và chạy vào lại chỉ để đánh được khoảng 20 con quái cho nên chạy 5 acc với 1, 2 acc cũng chả nhanh hơn nhau là mấy ( chưa kể chạy 5 acc chỉnh rất mệt). Hồi mình mới biết KTH có vào chạy thử cũng chỉ chạy 1, 2 tiếng là mệt ko muốn chạy tiếp rồi.
- Việc bỏ KTH dẫn tới những người mới lên cấp 79, 80 bị bất công vì ko được chạy KTH trong khi những đứa 80 từ lâu nó cày cả tháng trời rồi ...
- Việc quái KTH rớt 1v/ 1 con về mặt cá nhân mình thấy đúng là hơi nhiều. Trên thực tế mình có tính thử thì trung bình 1 người chạy 1 acc ( giả sử vk hk +8) đánh 20 con KTH rồi out pt và lập pt để reset động mất khoảng 12 phút. Như vậy 1h kiếm được khoảng 100v. Dù ko chạy được 12h / ngày thì cũng là nhiều. Do vậy mình xin góp ý là fix lại 1 con quái KTH rớt khoảng 30 --> 50bac là hợp lý. Giả sử 30bac 1 con thì 1h cũng chỉ được 30v so với auto boss thì 1h cũng kiếm được khoảng đó. Tuy nhiên chạy tay KTH sẽ mệt và mất công hơn so với auto boss nhiều

Trên đây là góp ý của mình về update KTH mong mod, BQT và mọi người cho ý kiến thêm.

04-03-2017, 14:46
Chào bạn LienQuan, cảm ơn góp ý của bạn, mod sẽ ghi nhận và chuyển lại cho BQT xem.

Chúc bạn cuối tuần vui vẻ và chơi game pem đồ may mắn
Đăng  trả lời 

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)