Đăng  trả lời 

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Mình góp ý 1 chút với phía G.M và ADM về vấn đề liên thông sv
22-06-2018, 21:09
RE: Mình góp ý 1 chút với phía G.M và ADM về vấn đề liên thông sv
Trích dẫn:nếu sv còn số lương người chơi thì ko đến nỗi 1 game live cả ngày ko có ai nói chuyện  trên 3G như mọi live trước . 3 4 tháng online cả ngày nhìn kênh tam giới ko có đến 10 mem nói chuyện . nhiều lúc giờ cao điểm đi full mấy cấm địa cũng ko có ai phát ngôn . mua bán thì ko đc . đến cái triệu hồi để đi cấm địa ăn boss cũng ko . trước khi góp ý thì tìm hiểu rõ về server rồi hay góp ý nhé . đây là sự thật chứ k phải là acc mạnh gì gây áp lực cả . . .. live thì  ko cần nhìn đâu xa . nhìn ngay sang bên huyền quy sơn kia thì ai nói làm gì . cả thành đô hôm nào đông thì 4 tiệm . vắng thì 2 . có hôm cả ngày k có 1 tiệm buôn bán . hay ko muốn sát nhập để mem mua vật phẩm trên KTC =))) . cày level thì  có đúng 1 team MinhAn chỉ auto còn lên 85 . còn lại Mod nó cày thì nói làm cmg . người ta góp ý tích cực . riêng game đéo có pk là game chết cmnr đừng nói như cái sv hãm lol này . .. Còn ai có ý kiến gì thì vào game nói chuyện 

Trích dẫn:Khổ . có muốn góp ý thì lấy cái ac 9 xác nhận là mình đang chơi sv thần long môn đi rồi hãy góp ý . lấy cái ac 3x ra góp ý có thấy hài hước ko =))) . kinh quá . thế chắc sv này những mem trụ lại đc với sv chờ đến rỗ lần thứ mấy  của bạn vậy bạn.ahihi =)))) . Không chơi mà cũng góp ý cứ như thật ý nhờ =)) 

Tìm tất cả bài viết của thành viên này
Trích dẫn bài này trong bài trả lời
Đăng  trả lời 

Các bài viết trong chủ đề này
RE: Mình góp ý 1 chút với phía G.M và ADM về vấn đề liên thông sv - thanlong - 22-06-2018 21:09

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)