Đăng  trả lời 

Đánh giá chủ đề:
  • 1 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Danh Vọng set 7x tử tinh (cày đệ tử)
31-03-2017, 12:41
RE: Danh Vọng set 7x tử tinh
- Chào MOD
- Mình vừa đọc bài viết của bạn và mình cũng xin góp ý luôn như sau:
* Phải chăng game đang khuyến khích người chơi cày nood, cày đệ tử, vậy đổi với những người chơi 1 acc chính ko cày đệ thì tức là gần như không thể có được set 7x phải ko ( vì đi KTH ko thôi thì rất là lâu phải đánh 20 000 con quái KTH mới lên 1 cấp)
* việc cày đệ để kiếm điểm cũng chả dễ dàng gì, do công thức tính điểm sư đồ là  [20 (điểm) + 10+(số đã xuất sư-1)x2 (điểm)]  nên càng cày nhiều đệ tử thì các con xuất sư sau càng được nhiều điểm. Chính vì vậy đã xác định cày nood  thì phải cày rất nhiều. 1 con nood xuất sư thứ 251 đã = cả 1 đống con đầu tiên rồi. Mình mới đọc tới cày 250 con nood được 6tr9 danh vọng thôi đã muốn ném con chuột đi khỏi chơi nữa rồi. Ai cày được thì cứ việc cày mình chơi game chứ đéo phải game chơi mình. ( chỗ cày nood này bạn nào cày nood nhiều cho ý kiến thêm nhé, bản thân mình cũng từng cày thử nood thì thấy rất mệt nhất là nood lv nhỏ vì phải kiếm đồ, chuyển đồ, chuyển bãi liên tục, rồi còn tạo acc ... nữa). Cày vàng nood level cao 5 con trên ngày chỉ phải login, chạy lên bãi auto đã thấy mệt rồi nữa là cái lũ nood 3x này. Lại còn phải log acc chính lên để xuất xư nữa. Chưa kể đi làm về thấy đàn nood bị phá về chuồng hết ...

Tìm tất cả bài viết của thành viên này
Trích dẫn bài này trong bài trả lời
Đăng  trả lời 

Các bài viết trong chủ đề này
RE: Danh Vọng set 7x tử tinh - LienQuan - 31-03-2017 12:41

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)