Đăng  trả lời 

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Bao giờ có SV mới GM ơi
10-07-2017, 22:51
Bao giờ có SV mới GM ơi
Bao giờ có SV mới GM ơi . Mình và rất nhiều bạn mình nghỉ hè mà chẳng thấy ra SV gì cả, SV Kim Lân Sơn ra từ tháng 4 rồi mà. Mình thấy có ý kiến về ra SV mới như sau:

[Hình: 2714.png]✔️Hiện giờ là thời điểm nghỉ hè rất nhiều bạn muốn chơi nhưng vào SV cũ thì toàn lv cao, ko ai lv thấp mấy, mà toàn bắt nạt lv thấp

[Hình: 2714.png]✔️Hiện TSKH mới có 2 SV, vẫn còn quá ít so với 1 game online. Ngoài ra trong các SV cũ mọi người cứ đồn thổi Game sập [Hình: 1f603.png]:D . Chính vì thế ra SV là sẽ giúp xóa tan tin đồn và tăng lượng người chơi

[Hình: 2714.png]✔️ Về mặt kinh doanh chắc GM cũng thấy là doanh thu Tháng 4 cao nhất rồi các tháng sau giảm chóng mặt nhỉ [Hình: 1f603.png]:D . Nhiều bạn ở KLS bảo đã mấy tháng chưa nạp thẻ (dù lúc mới ra SV mới nạp mấy chục triệu :((

[Hình: 2714.png]✔️Rất nhiều bạn mới chơi hoặc muốn quay lại game (sau khi thua sạch của Nancy) nhưng vẫn đợi SV mới ra

[Hình: 2714.png]✔️ Đã 3 tháng từ khi SV KLS ra mắt, 1 khoảng thời gian đủ dài và thời điểm thích hợp trong năm nhất để ra SV mới

--> Mong GM xem xét ý kiến [Hình: 1f642.png]

Tìm tất cả bài viết của thành viên này
Add Thank You Trích dẫn bài này trong bài trả lời
Đăng  trả lời 

Các bài viết trong chủ đề này
Bao giờ có SV mới GM ơi - ThienMy - 10-07-2017 22:51

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 2 Guest(s)