Đăng  trả lời 

Đánh giá chủ đề:
  • 1 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Anh hùng đương thời KIM SƠN LÂM - Gamer BIBI
03-06-2017, 04:17
Anh hùng đương thời KIM SƠN LÂM - Gamer BIBI
Thục Sơn Kỳ Hiệp – một thế giới rộng lớn, bao la phong cảnh hữu tình chứa đựng nhiều điều kỳ ảo chỉ có ở nơi này. Đây cũng là một mảnh đất huyền thoại nơi các anh hùng khắp chốn tụ họp tranh hùng ẩn dưới danh ngũ đại môn phái: Phật Môn Tăng Nhân, Thanh Thành Ẩn Giả, Nga My Thuật Sĩ, Tiên Cầm Linh Sứ và Bách Hoa Phi Tiên.

Và ngay sau đây chúng ta hãy cùng theo chân phóng viên Fanta để cùng trò chuyện với một trong những nhân vật tiêu biểu nhất của game Thục Sơn nhé các bạn.

[Hình: mPBGrc1.png]
Hình ảnh Fanta cùng hai anh em Trong - Nghĩa

Phóng viên (PV): Rất cảm ơn bạn BiBi đã giành thời gian tham gia buổi phỏng vấn này, lời nói đầu tiên anh có thể tự giới thiệu đôi nét về bản thân được không ạ?

BiBi: Mình xin tự giới thiệu mình tên là Trọng đã trải qua 28 xuân xanh =)) mình đang số ở Phú Thọ. Hiện tại đang làm nhân viên ngân hàng Vietcombank.

PV: Không biết bạn Trọng đã lập gia đình chưa?

BiBi: Tớ đã có vợ và 2 ku rồi bạn ạ

PV: Chắc là bạn đã từng nghe đâu đó về câu “ 1 vợ 2 con 3 tằng 4 bánh”. Mình thấy bạn đã đạt được 2 tiêu chí rồi còn 2 tiêu chí nữa =))

BiBi: Tớ cũng đang cố gắng bạn ạ.

PV: Bạn có thể nhớ lại lần đầu tiên mình tiếp xúc với game Thục Sơn là khi nào và cảm nhận của bạn về game không?

BiBi: Lần đầu tiên là khi mình còn là sinh viên cách đây cũng 6-7 năm rồi. Từ khi Thục Sơn mới close mình đã chơi rồi.

BiBi: Hồi đó vui lắm có được các món đồ blue là mừng lắm rồi, nhìn mấy người Vip có vũ khí +7 là ao ước lắm

BiBi: Từ hồi còn sài auto nhặt đồ chuột click vòng tròn nữa cơ.

BiBi: Hồi đó không có nhiều đồ khủng như bây giờ, nhưng bọn mình có cộng đồng suốt ngày ngồi chung với nhau vui hơn bây giờ nhiều

BiBi: Đồ cùi đi động lần nào cũng phải đủ 5 người ngồi mà còn chết lên chết xuống nhưng vui. Còn bây giờ đồ khủng đi động toàn solo buồn lắm

BiBi: Trước mình chơi cũng nhiều sever đua top cũng nhiều, từ thời TSKH1 mình từng chơi mấy acc YumiTa top buff, MrJung Nga My,… nói chung không thể nhớ nổi số acc đã chơi nữa @@

PV: Mình cũng chơi từ khi Thục Sơn mới close khi đó cũng đang đi học.

PV: Có 2 anh cùng xóm trọ rủ chơi cùng vậy là nghiền cho tới giờ =))

BiBi: Mình cũng vậy nghiền rồi rủ em trai chơi cùng rồi nghiền tới giờ.

BiBi: Khi đó nhặt được đồ blue thôi cũng đã vui rồi.

BiBi : Hồi đó mình nhớ Thục Sơn lúc đó có cái nhẫn Hoan Hỉ Giới Chỉ đã Vip lắm rồi.

BiBi: Hồi đó ở G Punish có Samut Dracula MTu nhìn đồ họ là thần tượng ao ước lắm @@

[Hình: gXtt027.png]

PV: Trong game chắc sẽ có khá nhiều người thắc mắc về nickname BiBi, vậy bạn có thể giải thích từ đâu mà bạn lại đặt tên này cho nhân vật của mình không?

PV: Mình đang nghĩ nickname BiBi chắc là 1 trong những biệt danh 2 ku nhà bạn.

BiBi: Bạn đoán chuẩn đấy BiBi là tên bé thứ 2 nhà mình. Lúc sever mới ra vợ mình mới sinh bé Bi chưa lâu.

PV : Mình đang nghĩ con pet của bạn chắc hẳn là đặt tên ku thứ nhất =))

PV : Vậy là 3 bố con cùng song hành =))

BiBi : Cái này bạn sai rồi nhé pet mình để tên mặc định khi biến thân là Hồ Điệp

BiBi : Mình có thói quen đổi tên pet vì từ xưa pet nhiều lần đổi tên sẽ rẻ hơn ☹ có cái lệ như vậy đó nên mình giữ thói quen đó đến giờ.

PV : Trong tất cả các pet có trên KTC bạn thích nhất pet gì ?

BiBi : Nếu nói về bề ngoài thì mình thích nhất là Tiểu Dương Thông vì nhìn củ hàng này lắc lư rất đáng yêu @@

BiBi : Ngoài ra mình cũng rất thích mèo mập

PV : Trong tất cả các kỳ thú có trên KTC bạn thích cưỡi thú nào nhất ?

BiBi : Là kì thú hiện tại mình đang cưỡi Hắc Diễm mã nhìn rất ma mị @@

BiBi : Kỉ niệm nhiều nhất có lẽ là Lam Diễm Mã và 1 con không bán trong KTC là Lão Hổ @@

PV : Thế còn số đo 3 vòng hiện tại của bạn thì sao =))

BiBi : Cái này xin được giữ kín =))

PV : Vậy còn chiều cao, cân nặng, số đo vòng tay thì sao bạn =))

BiBi : Chiều cao 1m7, cân nặng khoảng 7x @@

PV : Bạn đã từng chơi qua Ngũ đại môn phái, vậy theo bạn phái nào có thể coi là mạnh nhất trong một số trường hợp ?

BiBi : Train thì Tiên Cầm, PK thì Thanh Thành khá mạnh. Nói chung để mà mạnh nhất thì cũng khó nói.

[Hình: YO8WySl.png]

PV : Bạn nhận thấy game mình hiện nay có những ưu, khuyết điểm nào còn tồn tại ?

BiBi : Ưu điểm là nhiều sự kiện nạp thẻ, khuyết điểm là ít sự kiện giải đấu để gamer ganh đua, game hay bị lag, văng acc.

PV : Với tư cách là một trong những game thủ hàng đầu hiện nay của Thục Sơn Kỳ Hiệp, bạn có thể chia sẻ những bí quyết giúp mình thành công như hiện nay cho các bạn newbie đi sau không?

BiBi : Hi, game này nói thật chỉ có nạp thẻ nhiều là được thôi mà bạn ^^. Có bí quyết to tát gì đâu

PV : Không phải ai nạp thẻ cũng vip

BiBi : Chắc họ nạp chưa nhiều @@

PV : Chỉ cần 2 từ để miêu tả về tính cách của mình, bạn sẽ chọn từ nào ?

BiBi : Hiền lành @@

PV : Không biết là bạn BiBi quay trở lại với Thục Sơn từ khi nào vậy ? Bạn đã chơi qua server Phụng Hoàng Sơn trước đó chưa ?

BiBi : Mình chơi bên sever này thôi, Phụng Hoàng Sơn có định chơi nhưng gặp trục trặc về việc mua acc.

PV : Trước khi kết thúc buổi phỏng vấn hôm nay, bạn có lời gì muốn gửi gắm tới toàn game thủ của Thục Sơn Kỳ Hiệp cũng như Nhà Phát Hành game không ?

BiBi : Chúc các anh em chơi game điều độ, giữ sức khỏe để chơi game được lâu dài, chúc Nhà Phát Hành game làm ăn phát đạt và ra nhiều event máu lửa cho anh em thử sức.

PV: Vâng chúng tôi xin cảm ơn những chia sẻ và lời chúc của bạn Trọng đã dành cho cộng đồng gamer cũng như Nhà Phát Hành. Chúc bạn cố thật nhiều sức khỏe, công việc luôn gặt hái được nhiều thành công, mau mau có 3 tầng 4 bánh nhá =)).
Tìm tất cả bài viết của thành viên này
Add Thank You Trích dẫn bài này trong bài trả lời
Đăng  trả lời 

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)