Đăng  trả lời 

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Mình góp ý 1 chút với phía G.M và ADM về vấn đề liên thông sv
16-05-2018, 01:11
Mình góp ý 1 chút với phía G.M và ADM về vấn đề liên thông sv
Server Thần Long Sơn bây giờ rất buồn chán và không còn người chơi . Cả ngày chỉ lác đác được vài 3 người . mua bán cũng khó khăn . Game đã văng vẻ được 2 tháng nay . Theo ý kiến của số đông member server thần long sơn . Mong ADM và G.M liên thông sv để các game thủ tiến bước cùng game . Còn như phía G.M nói mở sv mới xong mới gộp sv thì đúng kiểu dập khuôn sv thục sơn từ xưa tới nay . Nhưng mình góp ý 1 chút về vấn đề này rằng . Nếu ADM và G.M liên thông 2 sv này vào khoảng 2 3 tháng sau theo ý kiến của mem đông đảo mới mở sv . mem thục sơn ko còn được như xưa. tránh trường hợp mở sv ra mà không có mem chơi .

LÃOLONG 
Tìm tất cả bài viết của thành viên này
Add Thank You Trích dẫn bài này trong bài trả lời
[-] The following 2 users say Thank You to thanlong for this post:
Mầm dễ thương (16-05-2018), nhatkiet123 (16-05-2018)
16-05-2018, 01:14
RE: Mình góp ý 1 chút với phía G.M và ADM về vấn đề liên thông sv
(16-05-2018 01:11)'thanlong' Đã viết:  Server Thần Long Sơn bây giờ rất buồn chán và không còn người chơi . Cả ngày chỉ lác đác được vài 3 người . mua bán cũng khó khăn . Game đã văng vẻ được 2 tháng nay . Theo ý kiến của số đông member server thần long sơn . Mong ADM và G.M liên thông sv để các game thủ tiến bước cùng game . Còn như phía G.M nói mở sv mới xong mới gộp sv thì đúng kiểu dập khuôn sv thục sơn từ xưa tới nay . Nhưng mình góp ý 1 chút về vấn đề này rằng . Nếu ADM và G.M liên thông 2 sv này vào khoảng 2 3 tháng sau theo ý kiến của mem đông đảo mới mở sv . mem thục sơn ko còn được như xưa. tránh trường hợp mở sv ra mà không có mem chơi .

LÃOLONG 

gộp sv đi GM
Trích dẫn bài này trong bài trả lời
17-05-2018, 20:13
Hiện tại chưa có thông báo về mở sever mới hay gộp sver lên các bạn bình tĩnh, các bạn hãy đón chờ những điều mới mẻ còn đang ở phía trước
20-05-2018, 00:02
(17-05-2018 20:13)'XxXChungLinDaXxX' Đã viết:  mới mẻ gì khi server ko còn ai chơi 

27-05-2018, 00:43
Sao bạn biết không còn ai chơi? Bạn đo được user máy chủ luôn à, thế thì Game Master coi bộ cần chú ý đến ip của bạn rồi đó
Thân!

11-06-2018, 23:07
Mem chơi sv đấy thì sẽ hiểu ok . bảng xếp hạng cũng nói lên tất cả . với 1 game thục sơn live cả ngày ko có người spam 3G ngoài mod nói chuyện 3G . Thành đô thì có khi còn ko có nổi 1 tiệm buôn bán . muốn mua nguyên liệu cũng ko có mà mua . đừng trả lời khi ko hiểu gì về tình hình sv mà cứ làm như hay lắm =))) . 
13-06-2018, 15:33
(11-06-2018 23:07)'thanlong' Đã viết:  Mem chơi sv đấy thì sẽ hiểu ok . bảng xếp hạng cũng nói lên tất cả . với 1 game thục sơn live cả ngày ko có người spam 3G ngoài mod nói chuyện 3G . Thành đô thì có khi còn ko có nổi 1 tiệm buôn bán . muốn mua nguyên liệu cũng ko có mà mua . đừng trả lời khi ko hiểu gì về tình hình sv mà cứ làm như hay lắm =))) . 

Hiện tại bên phía GM đang chuẩn bị cập nhật thêm 1 số tính năng cũng như những evevnt mới, hy vọng sẽ góp phần làm tăng lượng game thủ trở lại.
Nếu bạn có ý kiến gì hay muốn góp ý cho game xin hãy reply bên dưới bài viết giúp mình nhé. Bên mình sẽ chuyển góp ý của bạn cho bộ phận GM tiếp nhận. Cảm ơn bạn nha.

Đố ai định nghĩa được chữ điên.
Rất khó cho nên ... biết chết liền
Đang đi trên đường la 1 tiếng
Mọi người hốt hoảng chửi là điên تصویر: images/smilies/yahoo/71.gif

13-06-2018, 19:09
Trích dẫn:làm gì tôi thấy cũng vậy thôi . vì người ta nhìn cái sv là cũng k muốn chơi rồi . cần gì trải nghiệm với cả không . Lúc có người chơi pr còn được . giờ sv ko có người chơi ko liên thông thì ko có cách nào phục sinh đâu . có update nữa update mãi sv cũng chỉ có 1 đến 2 team chơi . còn lại toàn mod nói chuyện 3G . game thục sơn live mà thật là thú vị đấy =)))

19-06-2018, 13:17
hóng server mới chơi hè.................
20-06-2018, 15:18
(13-06-2018 15:33)'Bell Gold' Đã viết:  
(11-06-2018 23:07)'thanlong' Đã viết:  Mem chơi sv đấy thì sẽ hiểu ok . bảng xếp hạng cũng nói lên tất cả . với 1 game thục sơn live cả ngày ko có người spam 3G ngoài mod nói chuyện 3G . Thành đô thì có khi còn ko có nổi 1 tiệm buôn bán . muốn mua nguyên liệu cũng ko có mà mua . đừng trả lời khi ko hiểu gì về tình hình sv mà cứ làm như hay lắm =))) . 

Hiện tại bên phía GM đang chuẩn bị cập nhật thêm 1 số tính năng cũng như những evevnt mới, hy vọng sẽ góp phần làm tăng lượng game thủ trở lại.
Nếu bạn có ý kiến gì hay muốn góp ý cho game xin hãy reply bên dưới bài viết giúp mình nhé. Bên mình sẽ chuyển góp ý của bạn cho bộ phận GM tiếp nhận. Cảm ơn bạn nha.

Game có up thế nào cũng vậy thôi, khi không có người chơi mới, vẫn chỉ có 3 đến 4 người chơi thì úp thế nào cũng vậy. Game không có người chơi thi khi up lấy ai làm nhiệm vụ nhưng tính năng up đấy? Không làm được nhiệm vụ
liệu có chán không? Có bỏ chơi không?

Đăng  trả lời 

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)