Đăng  trả lời 

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Mình góp ý 1 chút với phía G.M và ADM về vấn đề liên thông sv
20-06-2018, 15:57
RE: Mình góp ý 1 chút với phía G.M và ADM về vấn đề liên thông sv
Mình chơi game và cảm nhân game rất hay, minh cũng thấy buồn vì thực trạng vắng vẻ của game. Minh nghĩ đây là tình trạng phổ biến của game nhập vai online hiện giờ. Hầu hết người chơi đều là người củ từng chơi game này, vấn đề của game hiện nay la server quá vắng người chơi mới có muôn chơi cũng không co team đi lam q và động. Server chỉ con lại lại vài người đam mê và tâm huyết còn trụ lại, ai cũng muốn GM sát nhập  server, GM ra tính năng làm gì khi không con ai chơi, lấy đâu ra team đi lam q đó, đây là một sự lãng phí . Việc duy trì server làm cho số người chơi còn lại khắc khoải mong ngóng sát nhập, tâm lý nhiều bạn off để chờ sát nhập mới chơi lại, con gamer mới chờ server mơi ra mới vào chơi:không ai muôn vào chơi 1 server vắng vẻ như thế cả. Server bây giờ đúng nghĩa là bãi cày vàng của một số member bên huyên quy sơn. GM làm kinh doanh cũng phải tinh đến lợi nhuận cho sản phẩm của mình, việc duy trì server là rất tốn kém, tình trạng server như vậy ai con muốn nạp tiền nữa. Còn duy trì thân long sơn không những khiếp server phải thua lỗ mà còn kéo theo cả huyên quy sơn do phải gánh thân long sơn, khiêp GM khó khăn trong việc duy trì cả hai server.Không ai muốn phải chia tay với thuc sơn một lần nữa, mong GM tu duy và suy nghĩ lại. Thần long sơn vắng vậy  phần nhiều là do khủng  hoảng của việc ngừng sử dụng thẻ của nhà mạng, số lượng game thủ muôn vao chơi còn rất lớn. Mình nghĩ nên sát nhập server và ra server mơi.Chào thân ái và quyết thắng تصویر: images/smilies/yahoo/41.gifتصویر: images/smilies/yahoo/41.gifتصویر: images/smilies/yahoo/41.gif
Tìm tất cả bài viết của thành viên này
Trích dẫn bài này trong bài trả lời
20-06-2018, 17:31
game chẳng có gì hỗ trợ tuân thủ nên cũng khó cho người mới, muốn vào chơi như mình. Hóng server chơi hè....
20-06-2018, 21:06
Vãi có các bác max đồ gây áp lực nhập.
Ông max rùi thì để tụi tui cày, nhập cho tụi này chết ak. Sung thế qua kia mua acount chơi đi, hay xin chuyển acount qua kia chơi, tính hại đời người khác ah.
22-06-2018, 21:09
Trích dẫn:nếu sv còn số lương người chơi thì ko đến nỗi 1 game live cả ngày ko có ai nói chuyện  trên 3G như mọi live trước . 3 4 tháng online cả ngày nhìn kênh tam giới ko có đến 10 mem nói chuyện . nhiều lúc giờ cao điểm đi full mấy cấm địa cũng ko có ai phát ngôn . mua bán thì ko đc . đến cái triệu hồi để đi cấm địa ăn boss cũng ko . trước khi góp ý thì tìm hiểu rõ về server rồi hay góp ý nhé . đây là sự thật chứ k phải là acc mạnh gì gây áp lực cả . . .. live thì  ko cần nhìn đâu xa . nhìn ngay sang bên huyền quy sơn kia thì ai nói làm gì . cả thành đô hôm nào đông thì 4 tiệm . vắng thì 2 . có hôm cả ngày k có 1 tiệm buôn bán . hay ko muốn sát nhập để mem mua vật phẩm trên KTC =))) . cày level thì  có đúng 1 team MinhAn chỉ auto còn lên 85 . còn lại Mod nó cày thì nói làm cmg . người ta góp ý tích cực . riêng game đéo có pk là game chết cmnr đừng nói như cái sv hãm lol này . .. Còn ai có ý kiến gì thì vào game nói chuyện 

Trích dẫn:Khổ . có muốn góp ý thì lấy cái ac 9 xác nhận là mình đang chơi sv thần long môn đi rồi hãy góp ý . lấy cái ac 3x ra góp ý có thấy hài hước ko =))) . kinh quá . thế chắc sv này những mem trụ lại đc với sv chờ đến rỗ lần thứ mấy  của bạn vậy bạn.ahihi =)))) . Không chơi mà cũng góp ý cứ như thật ý nhờ =)) 

23-06-2018, 17:43
Ông max lv, lập bang toàn nói giọng làm cha thiên hạ. Nên ko ai chơi với ông. Vào bang ông là phải tôn ông làm thần tượng. Ko thì bị kick ra khỏi bang. Ai k vừa ý ông, ông phá. Ai nói lại với ông thì ông đòi cho đàn em tới tận nhà thăm viếng. =) chơi mình đi nhá. 
Đăng  trả lời 

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)