Đăng  trả lời 

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Game bị giật kiểu Fps cao quá , có ai giống em k ? cài lại win đc vài hôm lại bị !
02-02-2018, 01:16
RE: Game bị giật kiểu Fps cao quá , có ai giống em k ? cài lại win đc vài hôm lại bị !
(30-01-2018 18:55)'Titans' Đã viết:  Game tương thích với win xp, 7, 8, 10 luôn bạn ơi.

Bạn dùng Win 10 và mới cài đặt nữa thì:
- Mở máy (không vào game), chờ 3 phút vào taskmanager (trình quản lý tác vụ) xem cột % Ram, Disk (đĩa):
+ % Ram: Nếu mỗi ứng dụng-dịch vụ điều dưới 200mb => nâng ram (win 10 ngốn tối đa 3.4Gb ram, tối thiểu 2.3Gb)
+ % Ram: Nếu có một hoặc vài ứng dụng-dịch vụ trên 400mb => xem xét khả năng tắt nó đi (trừ ứng dụng update của win và hệ thống)
+ % Disk (đĩa): 60% trở lên trên hầu hết thời gian => chạy update win 10 bản mới để vá lại cái lỗi full disk (rất tốn time) - cách khác là bạn tra google về lỗi full disk và cách khác phục (không làm theo tất cả, chỉ 1 vài cái thôi để an toàn cho máy tính)

má​y e 1080Ti - Ram 8Gb . kb phải do game​ hay auto , xóa​ đ​i cài​ lại​ rôồi​ vâẫn​ bị
chắc​ ă​n vào w​in quá hx !

Tìm tất cả bài viết của thành viên này
Trích dẫn bài này trong bài trả lời
Đăng  trả lời 

Các bài viết trong chủ đề này
RE: Game bị giật kiểu Fps cao quá , có ai giống em k ? cài lại win đc vài hôm lại bị ! - Tri Le - 02-02-2018 01:16

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)